இந்த வாழைப்பழம் இருந்தா முடி கண்டிப்பா இப்படி வளரும்

வாழைப்பழத்தில் எண்ணற்ற நன்மைகள் அடங்கியுள்ளன. வாழைப்பழத்தை சாப்பிட்டால், உடலுக்கு மட்டுமின்றி, சருமமும் பொலிவோடு அழகாக இருக்கும். அத்தகைய வாழைப்பழத்தை சாப்பிடுவதற்கு பதிலாக, பொலிவிழந்து காணப்படும் முடிக்கு பயன்படுத்தினால், பட்டுப் போன்ற பொலிவான முடியைப் பெறலாம். எவ்வளவு தான் முடியைப் பராமரிப்பதற்கு நிறைய பொருட்கள் இருந்தாலும், இயற்கை முறையில் பராமரிப்பது போன்று இருக்காது.

தலை முழுவதும் ஆரோக்கியமான மற்றும் அடர்ந்த முடி இருந்தால் நாம் மிக அழகாக தெரியலாம். ஆனால் இப்போதுள்ள ஆண்களுக்கும், பெண்களுக்கும் இது ஒரு கனவு மட்டும் தான். சுற்றுச்சூழல் மாசுபாடு, மோசமான உணவு பழக்கம் மற்றும் அதிக மனஅழுத்தம் மிகுந்த வாழ்க்கை முறை தான் தலை முடி சார்ந்த எல்லாம் பிரச்சினைக்கும் தலையாய காரணமாக உள்ளது.

அதிலும் வாழைப்பழத்தைக் கொண்டு முடிக்கு ஹேர் மாஸ்க் போட்டால், முடியானது வறட்சியடையாமல் இருப்பதோடு, முடியும் பட்டுப் போன்று மென்மையாக இருக்கும். ஏனெனில் வாழைப்பழத்தில் வைட்டமின்கள், கனிமங்கள் மற்றும் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்டுகள் இருப்பதால், அவை முடிக்கு புத்துணர்ச்சி கொடுத்து, முடியை பொலிவாக்குகின்றன.

வாழைப்பழ ஹேர் பேக் செய்வது மிகவும் எளிமையானது. ஆனால் முடியில் உள்ள பிரச்சனையே போக்குவதற்கு ஏற்றவாறு, வாழைப்பழத்துடன் சேர்க்கும் பொருட்கள் மட்டும் அவ்வப்போது வேறுபடும். இப்போது வாழைப்பழத்தை எதனுடன் சேர்த்தெல்லாம் ஹேர் மாஸ்க் போடலாம் என்று பார்ப்போமா!!!

Sharing is caring!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

shares